ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (2) | Lumpini Ville Sukhumvit 77 | Lumpini Ville สุขุมวิท 77 | LPN Sukhumvit 77 | LPN สุขุมวิท 77

Suchat Preecha
0986287956
2022-02-21 23:32:13.0
เลขที่ประกาศ: 388335
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sale ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ Lumpini Ville สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช LPN อ่อนนุช 77
รายละเอียด :-
กดดูรูปเพิ่ม : https://bit.ly/3DgMXBU
https://www.winnerestateplus.com/
ติดต่อคุณเปี๊ยก Tel: 098-628-7956 For Sale ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ Lumpini Ville สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้า BTS
อ่อนนุช สวนหลวง สุขุมวิทใกล้
รถไฟฟ้า ทางด่วน เดินทางสะดวก
-ขนาด 35.80 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (แต่งห้องสวย)
-ตึก A ชั้น 11 (23 ชั้น) วิวเมือง มีผู้เช่า
-ราคา 1,800,000 บาท (คชจ.กรมที่ดินคนล่ะครึ่ง)
อุปกรณ์เฟอร์นิเจอร์ :-
-แอร์ 2 ตัว,TV,ตู้เย็นไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น
จุดเด่น/สถานที่สำคัญ : -
-– BTS อ่อนนุช 1 km,– Big C Extra อ่อนนุช 0.5 km,– เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50 (อ่อนนุช) 1 km
-– ซีคอนสแควร์ (เทสโก้โลตัส) 6.3 km,ตลาดนัดรถไฟ ศรีนครินทร์ 7.1 km
-– พาราไดซ์พาร์ค ศรีนครินทร์ 7 km,สวนหลวง ร.9 ใกล้ 11.4 km
สาธารณูปโภค/ส่วนกลาง : -
-สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control,
-ที่จอดรถ 600 คัน, กล้องวงจรปิด, รปภ 24 ชม.
การเดินทาง/ที่ตั้ง : -
-585 สุขุมวิท 77 อ่อนนุช สวนหลวง กทม.10250
ติดต่อคุณเปี๊ยก Winner/ Tel: 098-628-7956,099-494-6599
https://www.youtube.com/channel/UCGhp8B4cLViTXtrADSAr-vQ
Keyword : ขายลุมพินีวิลล์สุขุมวิท77, For Sale คอนโดลุมพินี วิลล์ Lumpini Ville สุขุมวิท 77,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า,คอน
โดสุขุมวิท,LPNสุขุมวิท77,คอน
โดลุมพินีวิลล์,LPN,LPNVille,คอนโดสุขุมวิท77,คอนโดลุมพินีวิลล์สุขุมวิท